Chủ YếU Trang Điểm Đánh giá bộ ba Whirl T3

Đánh giá bộ ba Whirl T3

Tử Vi CủA BạN Cho Ngày Mai

Với vô số các loại đũa uốn tóc trên thị trường, cố gắng chọn một loại phù hợp cho kiểu tóc độc đáo của bạn có thể cảm thấy như một nhiệm vụ khó khăn. Một trong những mẹo tốt nhất mà chúng tôi có thể cung cấp cho bạn là tìm kiếm một cây đũa phép đi kèm với các tệp đính kèm khác nhau. Điều này không chỉ cho phép bạn tạo vô số kiểu tóc dễ thương mà còn cắt giảm số lượng dụng cụ làm tóc bạn có để nhường chỗ cho bàn trang điểm của mình. Các Bộ ba Whirl T3 là một cây đũa uốn tóc đi kèm với ba phần đính kèm để bạn có thể kiểm soát hoàn toàn kiểu tóc mà bạn muốn tạo. Nhìn chung, chúng tôi sẽ đánh giá chiếc máy uốn tóc này với số điểm là 4,3 / 5 các ngôi sao.

T3 Micro Whirl Trio Đũa tạo kiểu có thể hoán đổi cho nhau T3 Micro Whirl Trio Đũa tạo kiểu có thể hoán đổi cho nhau

Cây đũa phép uốn cong này có ba thùng có thể hoán đổi dễ dàng cho bạn.

Kiểm tra giá hiện tại Chúng tôi kiếm được hoa hồng nếu bạn nhấp vào liên kết này và thực hiện mua hàng mà bạn không phải trả thêm phí.

Chúng tôi thích:

• Tạo âm lượng
  • Lọn tóc tùy chỉnh
  • Các lọn tóc giữ được cả ngày
  • Cài đặt nhiệt nhẹ nhàng
  • Đũa phép trao đổi dễ dàng
  • Nóng lên nhanh chóng
  • Đi kèm túi đựng và găng tay chống nóng

Chúng tôi không thích:

• Nút bật / tắt dễ vô tình va chạm khi tạo kiểu
  • Tóc có thể vướng vào đầu cây đũa phép
  • Đắt tiền

Đặc điểm của Bộ ba Whirl T3

Các Bộ ba Whirl T3 khác với các dụng cụ làm xoăn khác vì bạn có thể chọn kiểu tóc mà mình muốn. Với ba thùng đi kèm trong bộ, bạn có thể chọn từ sóng biển vui tươi, lọn tóc xoắn ốc đồng đều hoặc sóng lỏng mềm mại. Bạn cũng có thể tự do sáng tạo để trộn và kết hợp các kiểu xoăn và sóng khác nhau mà bạn tạo ra cho tất cả cùng một kiểu tóc.

Dễ sử dụng - 4,5
Độ bền - 4
Sản lượng nhiệt - 5
Giá - 3
Tùy chọn - 5
Sức mạnh - 4

Dễ sử dụng: Như với tất cả các cây đũa phép uốn cong, có một chút đường học hỏi để sử dụng T3 Whirl Trio. May mắn thay, bộ này đi kèm với một găng tay bảo vệ nhiệt mà bạn có thể đeo một tay nên nếu bạn vô tình chạm vào đũa phép, nó sẽ không làm bạn bị bỏng. Sau khi bạn nắm được kỹ thuật uốn đũa, công cụ này rất dễ sử dụng. Việc trao đổi đũa phép cũng cực kỳ dễ thực hiện, đó là một tính năng thú vị khác. Chỉ cần cẩn thận khi tạo kiểu tóc mà bạn không vô tình làm va chạm vào nút nguồn!

Độ bền: Bộ đũa phép uốn này được làm bằng gốm pha trộn tùy chỉnh, vì vậy bạn biết rằng bản thân cây đũa và các vật đính kèm của nó sẽ chịu được thử thách của thời gian. Hãy nhớ làm sạch nó thường xuyên nếu bạn chọn sử dụng keo xịt tóc trên tóc trong khi tạo kiểu tóc để tránh tích tụ sản phẩm trên dụng cụ.

Lượng nhiệt tỏa ra: Bộ ba này bao gồm một vi mạch đảm bảo phân phối nhiệt đồng đều qua toàn bộ đũa uốn. Ngoài ra, Bộ ba Whirl T3 được làm bằng công nghệ Single-pass để phân bổ nhiệt lượng vừa đủ mà bạn chỉ cần uốn từng lọn tóc một lần để giữ nếp cho các lọn tóc. 5/5 .

làm thế nào để có được một dây quần áo

Giá: Giá của một công cụ tạo kiểu tóc cao cấp hơn. Tuy nhiên, người tiêu dùng phải nhớ rằng bạn thực sự đang mua ba công cụ tạo kiểu tóc khác nhau cùng một lúc. Như đã nói, có những lựa chọn thay thế tương đương khác có sẵn với giá rẻ hơn.

Tùy chọn (cài đặt): Các tùy chọn là vô tận với công cụ này vì bạn có thể gắn / tháo các thùng khác nhau. Ngoài các thùng đi kèm với cây đũa phép uốn tóc, bạn có thể mua thêm các thùng riêng để có thể tạo ra những vẻ ngoài độc đáo hơn nữa.

Các cài đặt nhiệt có thể điều chỉnh và nằm trong khoảng từ 260 độ F đến 410 độ F. Cây đũa phép cũng có tính năng tự động tắt trong một giờ, vì vậy bạn sẽ không phải lo lắng nếu bạn quên rút phích cắm trên đường ra khỏi cửa vào buổi sáng. Cuối cùng, dây dài 9 feet và có tính năng xoay 360 độ để bạn có thể dễ dàng với mọi góc độ của tóc để tạo kiểu.

Sức mạnh: Whirl Trio có điện áp thế giới tự động (100-240V), do đó bạn có thể sử dụng nó ở mọi nơi trên thế giới miễn là bạn có bộ đổi nguồn chính xác.

Bộ ba Whirl T3 có tốt không?

T3 Micro Whirl Trio Đũa tạo kiểu có thể hoán đổi cho nhau T3 Micro Whirl Trio Đũa tạo kiểu có thể hoán đổi cho nhau

Cây đũa phép uốn cong này có ba thùng có thể hoán đổi dễ dàng cho bạn.

Kiểm tra giá hiện tại Chúng tôi kiếm được hoa hồng nếu bạn nhấp vào liên kết này và thực hiện mua hàng mà bạn không phải trả thêm phí.

Tốt cho mọi mái tóc T ypes

Các T3 Whirl Trio cho phép bạn kiểm soát hoàn toàn vượt qua cài đặt nhiệt là một chiến thắng lớn vì nó cho phép bạn tùy chỉnh lượng nhiệt cho loại tóc cụ thể của bạn.

Một khi bạn tìm ra cách cài đặt nhiệt phù hợp để giữ cho tóc vào nếp (mà không cần làm xoăn), bạn sẽ ấn tượng với thời gian các lọn tóc giữ được lâu trên tóc. Nếu bạn sử dụng sản phẩm tạo kiểu tóc như phun sương nhẹ cho keo xịt tóc yêu thích của mình, bạn có thể ngủ trên chúng và tạo kiểu tóc rối vào ngày hôm sau!

Tuyệt vời cho những người đang di chuyển

Kể từ khi Bộ ba Whirl T3 đi kèm với ba cây đũa phép, bạn có thể chọn bất kỳ cây đũa phép nào bạn có thời gian vào buổi sáng. Nếu bạn đang muốn tạo kiểu tóc xoăn sóng nhẹ, bạn có thể chọn loại thùng lớn hơn và thêm một vài sóng và không có nếp. Nếu có nhiều thời gian hơn, bạn có thể chia tóc thành nhiều phần nhỏ hơn và sử dụng một trong những chiếc thùng nhỏ hơn để tạo vẻ bóng bẩy hơn. Một lợi ích khác cho những người luôn vội vàng là cây đũa phép nóng lên (và nguội đi vì vấn đề đó) thực sự nhanh chóng!

Dễ dàng đi du lịch với

Vì T3 Whirl Trio đi kèm với một túi đựng chất lượng, nên việc đi du lịch sẽ rất tiện lợi. Chưa kể thực tế là bạn có thể đóng gói một cây đũa phép và nhiều phần đính kèm và tiết kiệm chỗ trong vali của bạn cho những thứ khác vì bạn không phải đóng gói nhiều dụng cụ tạo kiểu tóc!

Nó so sánh như thế nào?

T3 Whirl Trio vs. Dyson Airwrap

Bàn chải khí nóng xoay BaBylissPRO Nano Titanium, màu xanh lam 2 inch

Công cụ tạo kiểu tóc được trao nhiều giải thưởng nhất năm 2019, bao gồm cả giải thưởng Đột phá về vẻ đẹp tốt nhất của Allure.

Kiểm tra giá hiện tại Đọc đánh giá của chúng tôi Chúng tôi kiếm được hoa hồng nếu bạn nhấp vào liên kết này và thực hiện mua hàng mà bạn không phải trả thêm phí.

Các Dyson Airwrap là một trong những sản phẩm tạo kiểu tóc yêu thích của chúng tôi. Khi so sánh hai công cụ tạo kiểu này, ưu điểm rõ ràng mà Dyson Airwrap có so với T3 Whirl Trio là Airwrap thực sự làm khô tóc của bạn trong khi tạo kiểu. Đây là một đặc quyền nếu bạn luôn vội vàng. Một ưu điểm khác của Airwrap là nó không làm hỏng tóc của bạn với lượng nhiệt tác động vào. Các Airwrap là hoàn hảo dành cho những người đang tìm kiếm một sản phẩm có thể làm khô tóc và tạo kiểu tóc bồng bềnh mà không cần sử dụng thêm công cụ tạo kiểu. Tuy nhiên, bạn không thể có được cùng một lượng tùy chỉnh cho các lọn tóc của mình với Dyson Airwrap mà bạn có thể làm với T3 Whirl Trio. T3 Whirl Trio hoàn hảo cho những người thích sử dụng bàn là để uốn tóc và muốn có thể tùy chỉnh các loại thùng khác nhau. Một ưu điểm khác của T3 Whirl Trio là nó có giá cả phải chăng hơn Dyson Airwrap.

T3 Whirl Trio vs. Beachwaver Pro 1 Styling Wand

Beachwaver PRO 1

Máy uốn tóc này xoay theo cả hai hướng để tạo cho bạn những làn sóng hình vỏ bom quyến rũ chỉ với một nút bấm!

Các Beachwaver Pro 1 Styling Wand có giá thấp hơn T3 Whirl Trio, nhưng bạn không có tùy chọn chuyển thùng bằng đũa phép Beachwaver. Beachwaver Pro 1 Styling Wand rất phù hợp cho những người vẫn thích sử dụng kẹp chứ không chỉ đơn giản là quấn tóc quanh thùng. Cây đũa phép này cũng tuyệt vời cho những người thích công cụ để làm công việc cho họ. Các Beachwaver thực sự kết thúc tóc xung quanh thùng và bạn nhấn một nút để cho nó biết khi nào dừng lại. Điều này là tuyệt vời cho những người thích một quá trình tạo mẫu tóc hợp lý, nhưng không quá tuyệt vời cho những người thích kiểm soát hoàn toàn kiểu tóc của họ. Mặt khác, T3 Whirl Trio cho phép bạn chuyển đổi thùng và kiểm soát cách bạn quấn tóc trên thùng.

T3 Whirl Trio vs. GHD Curve

ghd Curve Wand ghd Curve Wand

Chào mừng bạn đến với đường cong ghd, một loạt sản phẩm bàn là & đũa uốn mới từ ghd. Với công nghệ ultra-zone® cho những lọn tóc xoăn bồng bềnh, óng ả tuyệt đẹp và giữ được lâu như bạn làm.

Các Đường cong GHD là loại thùng lớn 1 1/4 ″ mà bạn có thể sử dụng để tạo những lọn tóc bồng bềnh trên tóc. Sản phẩm này sẽ rất phù hợp với những người thích kiểu tóc xoăn lọn to và bồng bềnh. Điểm yếu của sản phẩm này là bạn sẽ khó sử dụng những dụng cụ này để cài những chiếc vòng nhỏ vào tóc. Nó cũng có thể không phải là loại máy uốn tóc tốt nhất cho những người có mái tóc không thích giữ nếp vì nó là một cái thùng lớn như vậy. T3 chỉ đắt hơn một chút so với GHD Curve. Các Đường cong GHD chỉ làm nóng đến 356 độ F trong khi T3 Whirl Trio làm nóng tới 410 độ F, đây có thể là một điểm đáng chú ý nếu tóc của bạn cần nhiều nhiệt để giữ các lọn tóc.

Suy nghĩ của chúng tôi

Nhìn chung Bộ ba Whirl T3 là một công cụ tuyệt vời nếu bạn đang tìm kiếm một bộ đũa uốn tóc có nhiều thùng, nhiều chế độ cài đặt nhiệt và dễ dàng mang theo. Bộ này cho phép bạn tạo không giới hạn các kiểu tóc xoăn hoặc gợn sóng tùy chỉnh trong khoảng thời gian kỷ lục. Không cần tìm đâu xa cho lần mua dụng cụ làm tóc tiếp theo của bạn!

Cây đũa phép uốn cong này có ba thùng có thể hoán đổi dễ dàng cho bạn vô số loại cây trong tầm tay.

Những bài viết liên quan

Máy Tính Calo